Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN, 72m2 tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, 7,1 tỷ

Ngày đăng: 02/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 72m2 ở Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội đang có mặt trên thị trường với mức giá 7,1 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho các bạn trẻ muốn tìm một không gian sống hiện đại tiện nghi cũng như tiềm năng tăng giá. + Ck 3% cho khách hàng booking sớm. + Ck 3% cho khách hàng thanh toán theo tiến độ (6,5%). + Thanh toán 95% ck ngay 10%(13,5%). + Miễn phí 2 năm phí dịch vụ. + Ck 1% cho khách hàng mua 2 căn trở lên. + Chỉ cần 15% ký HDMB hỗ trợ 0% đến khi nhận nhà. + 2PN, 2WC, hướng cửa chính Nam, ban công Bắc. + Nội thất cơ bản, có sẵn những món như tủ bếp, bàn ghế, giường ngủ. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Cách bệnh viện Đa Khoa Phương Đông và Nam Thăng Long chỉ vài phút đi bộ, gần công viên Hòa Bình lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn. Trường học Tata English cũng rất gần, thuận tiện cho việc học tập. Liên hệ ngay với ASM Realestate qua số 0967976336 để không bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 797 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
98,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AR

ASM REALESTATE

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 72m2 tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, 7,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.