Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn - DT 185m2 (4 phòng ngủ rộng) - Giá chỉ 84 triệu/m2

Ngày đăng: 31/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả. Bán gấp căn hộ tại chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn Quận Bắc Từ Liêm, HN. + Căn hộ có diện tích 185m2 sử dụng. + Thiết kế hợp lý với 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công. Căn góc. + Tầng cao thoáng mát. + Sổ đỏ sẵn sàng. Giá chào bán chỉ 84 triệu/m2 (có thương lượng trực tiếp). Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0978837119 Kiên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 883 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15,54 tỷ

4 PN, 2 WC
185 m²
84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
K

Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn - DT 185m2 (4 phòng ngủ rộng) - Giá chỉ 84 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.