Tin đăng đã hết hạn.

Nhận đặt chỗ đợt đầu căn hộ 2PN 2VS 72m2 dự án Jade Square Phạm Văn Đồng. Vốn ban đầu chỉ 15%~1tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính thức nhận booking dự án Jade Square từ ngày 15/08/2025 đến 16/09/2025 với chính sách vô cùng hấp dẫn - chiết khấu ngay 3% vào giá bán dành cho khách hàng booking sớm. Gía rumor chỉ 9x tr/m2 (chưa trừ ưu đãi). - Chính sách bán hàng siêu tốt: 1. Booking & thanh toán tiến độ: Chiết khấu ngay 6.5%. 2. Booking & thanh toán sớm: Chiết khấu lên đến 13.5%. 3. Hỗ trợ vay 80% giá trị căn hộ, lãi suất 0% trong vòng 2 năm, miễn gốc 5 năm. 4. Miễn phí quản lý dịch vụ 2 năm đầu. 5. Ký hợp đồng mua bán chỉ với 15% giá trị căn hộ ~ 1 tỷ với căn 2PN 72m2. Liên hệ hotline: 0966691395 em Hòa phát triển dự án. ------------------------------------ Tổng quan dự án: Chủ đầu tư: Công ty cổ phần JS. Đơn vị phát triển dự án: Công ty cổ phần đầu tư Infinity Group. Vị trí dự án: Mặt phố Nguyễn Đình Tứ - Phường Xuân Đỉnh, TP Hà Nội. Dự án gồm 03 toà căn hộ cao cấp cao 26 tầng và 3 hầm. Trong đó tầng 1&2 là TTTM - tầng 3 là văn phòng - căn hộ để ở tầng 4 - 26. Số lượng căn hộ: 747 căn hộ. Tiêu chuẩn bàn giao: Nội thất cao cấp. Sở hữu: Lâu dài với người Việt Nam và 50 năm với người nước ngoài. Đơn vị quản lý vận hành: Savils. Diện tích căn hộ đa dạng: - 2PN: Diện tích từ 72m² - 85m². - 3PN. - 4PN. Dự án sở hữu vị trí vàng khi tiếp giáp đường quy hoạch 60m - ga Metro số 6 ngay sát cạnh - chỉ 1km ra đến công viên Hòa Bình - KĐT Ciputra - trường học, bệnh viện đầy đủ. Mức giá chỉ bằng 1/2 so với các dự án lân cận. Quỹ hàng đợt 1 - Chính sách tốt nhất. Anh chị quan tâm liên hệ em Hòa: 0966691395 để biết thêm thông tin và tham quan thực tế 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 669 ****

Vị trí bản đồ

6,84 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hồ Đức Hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận đặt chỗ đợt đầu căn hộ 2PN 2VS 72m2 dự án Jade Square Phạm Văn Đồng. Vốn ban đầu chỉ 15%~1tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.