Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ sunshine city tòa s3-89.3 m2, 3 phòng ngủ, 2wc, view đẹp, nội thất cao cấp, giá 9 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Sunshine city Tòa S3. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, lô gia, View đẹp. - DT thông thủy: 89.3 m2 - Nội thất hiện đại, đầy đủ nội thất đồng bộ cao cấp: Tivi, tủ lạnh side by side 500 lit, máy giặt, điều hòa, lò vi sóng, sofa, giường đệm, bàn ăn, tủ giầy, tủ áo âm tường, tủ trang trí, lưới muỗi... Hiện đang cho NNN thuê. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch - Giá bán 9 tỷ (bao gồm thuế phí). ACE quan tâm, xin liên hệ trực tiếp BĐS Happy house: 0972682929MTG và báo QC).

Xem thêm

Liên hệ:

097 268 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

3 PN, 2 WC
89.3 m²
101,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MV

Mr. Vọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ sunshine city tòa s3-89.3 m2, 3 phòng ngủ, 2wc, view đẹp, nội thất cao cấp, giá 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.