Tin đăng đã hết hạn.

Booking Jade Square nhận ngay 3 chỉ vàng

Ngày đăng: 24/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Jade Square chính thức mở bán. Tặng ngay 3 chỉ vàng khi booking sớm cùng chiết khấu 3% chọn căn đẹp nhất! Jade Square tổ hợp căn hộ & shophouse cao cấp tại Quảng Trường Ngọc Bích. Vị trí trung tâm Tây Bắc Hà Nội ngay trục Phạm Văn Đồng, Nguyễn Đình Tứ. Kết nối nhanh tới Hồ Tây, sân bay Nội Bài, cầu Thăng Long, trung tâm Hà Nội. Liền kề các tuyến Metro số 2, 4, 6 Trường học, bệnh viện, công viên Hòa Bình. Hơn 45 tiện ích nội khu: Bể bơi, sky garden, thư viện, gym, khu BBQ, sân chơi trẻ em. Pháp lý sở hữu lâu dài do Infinity Group phát triển đơn vị uy tín trên thị trường. Ưu tiên chọn căn tầng hướng đẹp nhất. Áp dụng chính sách bán hàng tốt chưa từng có. Cơ hội nhận quà booking hấp dẫn cho khách hàng giữ chỗ sớm. ---------- Căn 2PN: 72 - 76 - 81 - 85m2. Căn 3PN. CĂN 4PN. ---------- Chính sách thanh toán & ưu đãi đặc biệt. Chiết khấu 3% cho khách hàng booking và đặt mua sớm. Chiết khấu thêm 0.5% nếu không nhận bảo lãnh ngân hàng. Miễn phí 02 năm phí quản lý. Chiết khấu 3% theo tiến độ tiêu chuẩn. Chiết khấu lên tới 10% khi thanh toán nhanh 95% bằng vốn tự có. Chính sách vay ngân hàng ưu việt nhất thị trường. Vay tối đa 85% GTCH thời gian vay lên đến 50 năm. Hỗ trợ 0% lãi suất trong 24 tháng cho 80% khoản vay. Ân hạn nợ gốc tới 60 tháng Không phạt trả trước hạn. Hotline PKD dự án: 0798695435

Xem thêm

Liên hệ:

079 869 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

2 PN
72 m²
93,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Mộc Nhà Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Booking Jade Square nhận ngay 3 chỉ vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.