Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Ecohome 3, Tân Xuân, 3,75 tỷ, 59m2, 2PN, 1WC, Chính chủ, giá siêu hời

Ngày đăng: 22/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm tại Ecohome 3, Đường Tân Xuân, p Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 59m2 với 2PN, 1WC, nội thất cơ bản. Cửa chính hướng Bắc, ban công hướng Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên, cực kỳ thoáng đãng. Căn hộ đang có giá 3,75 tỷ VND, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống chất lượng và phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. + Tiện nghi: Trung tâm thương mại, khu vui chơi, bể bơi ngoài trời, khu thể thao, đường dạo bộ, không gian xanh 3.6ha, trường học 8.000m2. + Cách bệnh viện Nam Thăng Long, bệnh viện đa khoa Phương Đông, Tata English chỉ vài phút đi bộ. Chi tiết dự án. - Vị trí: Ecohome 3, Đường Tân Xuân, p Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư thương mại Thủ Đô. - Thiết kế: 5 tòa nhà cao 31 - 35 tầng, 3.040 căn hộ, diện tích từ 62 - 77m2, đảm bảo 100% căn hộ đều có ánh sáng tự nhiên. Gọi ngay để biết thêm chi tiết Ngô Trọng Hiếu 0382771099

Xem thêm

Liên hệ:

038 277 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
63,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Ecohome 3, Đ. Tân Xuân, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Ngô Trọng Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Ecohome 3, Tân Xuân, 3,75 tỷ, 59m2, 2PN, 1WC, Chính chủ, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.