Tin đăng đã hết hạn.

hàng hiếm toà S4 SUNSHINE CITY căn 3 ngủ - 105m2- 2 ban công, 9,8tỷ ( view quảng trường )

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Căn Góc 105m2 (thông thủy) - TOÀ S4 Giá : 9,8 Tỷ bao phí + 3 ngủ + 2WC + 2 Ban công + View quảng trường

Xem thêm

Liên hệ:

096 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,85 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
93,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
N

Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết hàng hiếm toà S4 SUNSHINE CITY căn 3 ngủ - 105m2- 2 ban công, 9,8tỷ ( view quảng trường ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.