Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ tòa N01 - T6 Ngoại Giao Đoàn DT: 143m2, 4pn2vs, tầng trung, giá thị trường

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp view trực diện hồ Tây tòa N01 - T6, khu Ngoại Giao Đoàn. Tòa N01 - T6 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Diện tích: 143m2. Thiết kế: 4 phòng ngủ 2 vệ sinh. Tầng cao view thoáng đẹp, trực diện Hồ Tây. Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ bếp, thiết bị vệ sinh, sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị chiếu sáng đầy đủ. Ưu điểm nổi bật của căn hộ: View thẳng Hồ Tây đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày, không gian sống trong lành, thư giãn. Thiết kế căn hộ tối ưu công năng: Phòng khách rộng, liên thông với logia thoáng. 3 phòng ngủ đều có cửa sổ, thoáng sáng. Bếp tách biệt, đảm bảo sự riêng tư và sạch sẽ. Căn góc, hai mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn từng phòng. Tiện ích đồng bộ của tòa nhà và khu Ngoại Giao Đoàn: Bảo vệ 24/7, lễ tân chuyên nghiệp, an ninh tuyệt đối. Hệ thống thang máy tốc độ cao, sảnh chờ rộng, sang trọng. Bể bơi 4 mùa, gym, spa, siêu thị, nhà hàng ngay dưới chân tòa nhà. Công viên Hòa Bình, công viên Ngoại Giao Đoàn, trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại.

Xem thêm

Liên hệ:

098 623 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 2 WC
143 m²
146,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
L

Lụa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ tòa N01 - T6 Ngoại Giao Đoàn DT: 143m2, 4pn2vs, tầng trung, giá thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.