Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ giá chỉ từ 95triệu/m² thanh toán linh hoạt quý III/2027 nhận nhà -booking sớm CK 3%

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tổng quan Chung cư Jade Square Cổ Nhuế. Tên dự án: Jade Square (Quảng trường Ngọc Bích). Địa chỉ: Đường Nguyễn Đình Tứ, Khu đô thị Bắc Cổ Nhuế Chèm, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Bất động sản Vimedimex (đã đổi tên thành Công ty CP Bất động sản JS). Đồng phát triển: Infinity Group. Tư vấn quy hoạch: Công ty TNHH kiến trúc ACT Việt Nam. Tư vấn cảnh quan: NKB Archi (Pháp). Tư vấn kiến trúc: NKB Archi (Pháp). Diện tích đất: 11.755m2. Diện tích đất xây dựng: 4.021,35m2. Loại hình: Căn hộ cao cấp, shophouse khối đế. Số tòa: Có 3 tòa, cao 26 tầng nổi, 2 tầng hầm. Số lượng: 747 căn hộ (cả 3 toà). Biệt thự đơn lập: 17 biệt thự đơn lập (271 470 m²). Biệt thự song lập: 42 biệt thự song lập (180 312 m²). Shophouse: 170 shophouse (120 275 m²). Gồm 2 phân khu Michelia: Khoảng 6,8 ha, bao gồm 5 tòa căn hộ cao 26 tầng, 22 biệt thự lâu đài và 104 shophouse. Magnolia: Khoảng 2,1 ha, gồm 2 tòa căn hộ cao 23 tầng và 30 biệt thự thấp tầng. Tiện ích: Quảng trường Ngọc Bích. Thác nước. Bể bơi bốn mùa (cùng Phòng thay đồ & tắm tráng). Phòng Y tế. Sân Pickleball. Sân Bóng rổ. Khu vui chơi trẻ em. Khu máy tập thể thao ngoài trời. Khu thư giãn người cao tuổi. Vườn dạo cảnh quan. Bàn giao: Hoàn thiện nội thất cao cấp. Sở hữu: Sở hữu lâu dài đối với khách hàng người Việt Nam, 50 năm đối với khách hàng người nước ngoài. Khởi công: Quý 3/2025. Giao nhà: Quý 3/2027.

Xem thêm

Liên hệ:

098 274 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

2 PN, 2 WC
77.4 m²
94,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EH

Em Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ giá chỉ từ 95triệu/m² thanh toán linh hoạt quý III/2027 nhận nhà -booking sớm CK 3% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.