Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 117m2, 3PN, toà T608 - tổng cục 5 BCA, cạnh KĐT Nam Cường - Tôn Quang Phiệt, giá tốt

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Căn góc 3 mặt thoáng, tầng cao, thuộc dự án T608 - chung cư Tổng Cục 5 Bộ Công An - số 1 Tôn Quang Phiệt, Cổ Nhuế. Nằm cạnh KĐT Nam Cường. - Diện tích 117m2. Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, khách, bếp, ban công, logia. - Chủ để lại nội thất liền tường. - Sổ chính chủ, sở hữu lâu dài. - Giá bán 7.8 tỷ - có thương lượng. Chủ thiện chí bán nhanh. - Liên hệ xem nhà 0815489669

Xem thêm

Liên hệ:

081 548 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở Tổng cục 5 - Bộ Công An, Đ. Cổ Nhuế, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TD

Trần Ngọc Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 117m2, 3PN, toà T608 - tổng cục 5 BCA, cạnh KĐT Nam Cường - Tôn Quang Phiệt, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.