Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC N01 - T8 Ngoại Giao Đoàn, 13,05 tỷ, 136m2, 4PN, 3WC, Bắc Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 21/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, căn hộ N01 - T8 là sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Với 4PN, 3WC, và diện tích 136m2, căn hộ này có thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhóm bạn. Hướng cửa chính Tây và ban công Đông, đảm bảo phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở. - Khu vực sống lý tưởng với môi trường xanh, thoáng đãng. Tiện ích xung quanh: + Winmart. + Công viên Starlake Tây Hồ Tây. + Trường Tiểu học - THCS Pascal. + Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital. Thông tin thêm về dự án: + Địa chỉ: N01 - T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội. + Nhà đầu tư: Tổng Công ty Xây dựng Hà Nội (Hancorp). + Thiết kế: 2 tầng hầm + 35 tầng nổi, 264 căn hộ. + Tiện ích: Sân thể thao ngoài trời, hồ bơi, phòng gym, spa, trung tâm thương mại, siêu thị (tầng 1, 2). Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0936155551, Đỗ Đức Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 615 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

13,05 tỷ

4 PN, 3 WC
136 m²
95,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AH

A Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC N01 - T8 Ngoại Giao Đoàn, 13,05 tỷ, 136m2, 4PN, 3WC, Bắc Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.