Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 3Pn Góc Hoa Hậu N01T3 NGĐ 127m2. giá hợp lý chỉ 11,85 tỷ.Lh 0911717886

Ngày đăng: 25/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn góc 127m2 toà N01T3 NGĐ Sắn Sổ Giá bán nhanh: 11,850 tỷ bao phí Xem nhà 24/7: 0911717886

Xem thêm

Liên hệ:

091 171 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,85 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
93,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Đắc Đình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 3Pn Góc Hoa Hậu N01T3 NGĐ 127m2. giá hợp lý chỉ 11,85 tỷ.Lh 0911717886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.