Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn duplex Sunshine City 193m2 thông thủy - full nội thất đẹp giá 22,5 tỷ bao phí

Ngày đăng: 21/08/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán căn Duplex Sunshine City Ciputra. + Thiết kế 5PN + 4VS + 4 Logia, diện tích 193m2 thông thuỷ. + Tầng cao, view quảng trường + thành phố. + Giá 22,5 tỷ bao phí, nội thất như hình. Liên hệ xem nhà và tư vấn: 0965784886

Xem thêm

Liên hệ:

096 578 ****

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

5 PN, 4 WC
193 m²
116,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đỗ Văn Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn duplex Sunshine City 193m2 thông thủy - full nội thất đẹp giá 22,5 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.