Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư H9-CT1 Starlake, 23,9 tỷ, 154,6 m2 tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 14/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư H9-CT1 Starlake tọa lạc tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 154,6 m2, căn hộ này mang đến cho cư dân sự thoải mái và tiện lợi. Căn hộ có giá 23,9 tỷ, nổi bật với phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống an lành và hạnh phúc. Không chỉ vậy, căn hộ còn được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống, phù hợp với nhu cầu của gia đình hiện đại. + Cách bệnh viện E và bệnh viện mắt ánh sáng chỉ 2km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Gần Winmart+, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Cách học viện tư pháp và trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN không xa, lý tưởng cho các gia đình có con em đang theo học. + Cận kề công viên Starlake Tây Hồ Tây, công viên Hòa Bình và công viên Hồ An Bình, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Căn hộ này không chỉ là một nơi ở mà còn là một lựa chọn hoàn hảo để tận hưởng cuộc sống. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ Bùi Tâm qua số điện thoại 0985274441

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

154.6 m²
154,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư H9-CT1 Starlake, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư H9-CT1 Starlake, 23,9 tỷ, 154,6 m2 tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.