Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 90m2, 3PN+2WC ở Green Star, full đồ, tầng cao view đẹp, ban công hướng mát, giá 8.25tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư ở Green Stars - căn hộ tầng cao view cực đẹp, ban công hướng mát - đầy đủ nội thất - sẵn ở ngay - bao thuế phí. + Tên dự án: Green Stars thuộc khu đô thị TP Giao Lưu. + Diện tích: 96m2 thông thuỷ. + Số phòng ngủ: 3 phòng ngủ 2 wc. + Tầng cao view đẹp, ban công hướng mát. + Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài. + Nội thất: Như trong hình, mới đẹp, đầy đủ tiện nghi sẵn ở ngay. + Hiện trạng: Đang ở. + Gi: 8,25tỷ bao thuế phí. + Liên hệ Trần Tuấn để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 823 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
85,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Stars, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Tranvantuanth92

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 90m2, 3PN+2WC ở Green Star, full đồ, tầng cao view đẹp, ban công hướng mát, giá 8.25tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.