Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ GOLDMARK CITY 2 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường 0348834888

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chúng tôi xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã và đang quan tâm đến dự án: TNR Goldmark City - Thành phố trong khu vườn, nơi khởi nguồn hạnh phúc. Tọa lạc tại số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, HN.H Hotline 24/24: Ms Minh Trang 0348834888 + Tự hào là đơn vị chuyển nhượng số 1 tại Goldmark City giai đoạn 2020 - 2025 với ~ 2000 hợp đồng đã được kí kết. + Đội ngũ nhân sự có bề dày kinh nghiệm, am hiểu và nắm chắc thông tin dự án & pháp lí căn hộ. + Minh bạch trong giao dịch, không chênh lệch giá, không cài cắm giá, khách mua gặp trực tiếp người bán. + Hỗ trợ tư vấn thủ tục pháp lí mua bán chuyển nhượng, ủy quyền định đoạt, thừa kế sở hữu, Vi Bằng,... + Tư vấn hỗ trợ thủ tục vay ngân hàng lãi suất thấp. + Có xe đưa đón khách hàng tại nhà đi trải nghiệm dự án. + Tất cả đều hoàn toàn miễn phí, không thu bất kì chi phí nào từ khách. Hotline 24/24: Ms Minh Trang 0348834888 Mặc dù dự án đã bàn giao toàn bộ căn hộ cho cư dân vào Quý III / 2017 đến nay đã gần 7 năm. Tuy nhiên với chất lượng hạ tầng & quần thể chưa hề có dấu hiệu xuống cấp, thiết kế căn hộ phong cách đi trước thời đại kèm theo là những service đặc quyền khi trở thành cư dân tại đây. Nên hiện tại thị trường chuyển nhượng tại GMC vẫn rất sôi động. Dự án Goldmark City được hình thành bởi 3 phân khu bao gồm: Ruby - Saphire - Diamond. Và đa dạng các loại thiết kế căn hộ như sau: * Loại căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC diện tích sử dụng 74m², 83m², 93m². Quý khách hàng đang quan tâm tới dự án Goldmark City vui lòng liên hệ: Hotline 24/24: Ms. Minh Trang 0348834888

Xem thêm

Liên hệ:

034 883 ****

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
81,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0348834888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ GOLDMARK CITY 2 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường 0348834888 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.