Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC Green Stars siêu đẹp thiết kế 3N, 2WC 102m2, tầng đẹp lộc. 0988121033call/zalo)xem nhà

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Green Stars tọa lạc tại Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hiện đại. - Diện tích rộng 102m2 với thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. - Căn hộ gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Gần các tiện ích: - Cách trường đại học ngoại ngữ - đhqghn chỉ 1km. - Cách công viên hồ An Bình TP Giao Lưu khoảng 1,5km. - Cách siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy tầm 1km. - Cách bệnh viện E khoảng 2km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0988121033, tên Bùi Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 812 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
78,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Green Stars siêu đẹp thiết kế 3N, 2WC 102m2, tầng đẹp lộc. 0988121033call/zalo)xem nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.