Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ giao bán căn hộ siêu rộng ở Ngoại Giao Đoàn, 151m2, 4PN + 1 3VS, giá hơn 10tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Do thay đổi công việc nên vợ chồng mình cần bán gấp căn hộ 4PN + 1 đa năng. 3VS. Chung cư Ngoại Giao Đoàn - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội. + Căn hộ với diện tích sử dụng: 151m2 sử dụng, được thiết kế 4 phòng ngủ + 1 đa năng, 3WC, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 ban công. + Nội thất đã được setup đầy đủ nội thất gồm điều hòa tủ bếp hút mùi bếp đôi điện từ, sàn gỗ tivi tủ lạnh máy giặt sofa bàn ăn không thiếu thứ gì. Khách mua chỉ việc mang quần áo tới ở. + Căn hộ nằm giáp khu Ngoại Giao Đoàn nhiều tiện ích không gian sống trong lành... Giao thông thuận lợi. + Giá hơn 10 tỷ - bao thuế phí, có thương lượng cho khách thiện chí mua. LH xem nhà nhanh: 0961925122 / Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

096 192 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,42 tỷ

4 PN, 3 WC
151 m²
69,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
N01-T1 Ngoại Giao Đoàn (Lạc Hồng Lotus 2), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HD

Hà Huy Du

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ giao bán căn hộ siêu rộng ở Ngoại Giao Đoàn, 151m2, 4PN + 1 3VS, giá hơn 10tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.