Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ siêu rộng VIP tòa R4 Goldmark City

Ngày đăng: 04/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán CHCC siêu VIP R4 - Căn góc mới tinh 4 phòng ngủ 152m2. Căn hộ rất phù hợp cho khách thích decor tự tay làm nội thất. Ban công ĐN cực mát, tất cả các phòng đều thoáng, sáng, phòng khách và bếp rộng mênh mông. Giá chào bán 10. X tỷ. Sổ đỏ chính chủ. Liên hệ: 0968080386

Xem thêm

Liên hệ:

096 808 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 2 WC
152 m²
71,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Quốc Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ siêu rộng VIP tòa R4 Goldmark City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.