Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Kosmo Tây Hồ, 9 tỷ, 84,5m2, 2PN, 2WC, Chính chủ Hot!

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có những đặc điểm nổi bật sau: - Giá bán: 9 tỷ VND. - Diện tích: 84,5m2, 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh: - Gần công viên Hòa Bình. - Trường mầm non Me School Vườn Đào. - Siêu thị WinMart+. - Bệnh viện Tim Hà Nội - Cơ sở 2. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Số 101 Đường Xuân La, Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội, gần Hồ Tây và kết nối dễ dàng đến sân bay Nội Bài. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Refico. - Tiện ích: Quảng trường, bể bơi 4 mùa, trung tâm thương mại, nhà trẻ, Sky Bar, phòng tập Gym. - Thiết kế: 03 tòa nhà cao tầng với tổng số 648 căn hộ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Dương 0354426336

Xem thêm

Liên hệ:

035 442 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 2 WC
84.5 m²
106,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kosmo Tây Hồ, Đ. Xuân La, P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
D

Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Kosmo Tây Hồ, 9 tỷ, 84,5m2, 2PN, 2WC, Chính chủ Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.