Tin đăng đã hết hạn.

Duplex Sunshine City 197m² chỉ 17 tỷ Đơn giá chỉ ~86tr/m² Siêu rẻ so với thị trường!

Ngày đăng: 08/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn Duplex siêu rộng 197m² tại Sunshine City Giá RẺ NHẤT phân khúc! + View thành phố & nội khu thoáng đẹp ánh sáng ngập tràn cả ngày + Thiết kế đẳng cấp: 4 phòng ngủ, 1 phòng đa năng, 4 vệ sinh, 4 logia phù hợp gia đình đông người + Nội thất đầy đủ, chất lượng, dọn vào ở ngay $ Giá: 17 tỷ - Đã có sổ (Chỉ ~86 triệu/m², quá rẻ cho căn Duplex cao cấp khu Ciputra) Liên hệ: 0969282864Zalo) Giá này chỉ dành cho người biết chớp thời cơ! Gọi ngay trước khi căn này có chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 928 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4 PN, 4 WC
196 m²
86,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TP

Thiên Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex Sunshine City 197m² chỉ 17 tỷ Đơn giá chỉ ~86tr/m² Siêu rẻ so với thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.