Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 3pn đẹp nhất tòa n01-t3 khu ngoại giao đoàn

Ngày đăng: 02/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

[BÁN GẤP CĂN GÓC 3PN ĐẸP NHẤT TÒA N01-T3 KHU NGOẠI GIAO ĐOÀN] Diện tích rộng: 128m² Thiết kế thoáng Công năng: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh View & hướng: Cửa chính hướng Bắc Ban công phòng ngủ hướng Nam Đón gió mát Căn góc nhiều mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên Tình trạng: Nhà đẹp, vào ở ngay Giá bán: 10,2 tỷ (thương lượng thiện chí) Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0358227298

Xem thêm

Liên hệ:

035 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
80,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 3pn đẹp nhất tòa n01-t3 khu ngoại giao đoàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.