Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn duy nhất có 3 mặt thoáng toà N01 giá siêu rẻ - LH 0888822990

Ngày đăng: 29/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán. - Diện tích 141m2. - 4PN, 3WC. - Sổ đỏ sẵn giao dịch. - Giá chỉ 12.3 tỷ bao phí. - Có slot ô tô. Liên hệ 0888822990

Xem thêm

Liên hệ:

088 882 ****

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

4 PN, 3 WC
141 m²
87,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TC

Thy Ca

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn duy nhất có 3 mặt thoáng toà N01 giá siêu rẻ - LH 0888822990 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.