Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ hoa hậu 3PN, 2VS giá tốt nhất khu vực tại N01T8. Liên hệ 0915424386 để xem trực tiếp

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hoa hậu toà N01T8 (2708). Diện tích 133,6m2 3 phòng ngủ 2wc. Nhà đầy đủ nội thất, cửa Đông BC Tây. View công viên hồ Ngoại Giao Đoàn. Sẵn sổ đỏ, có slot ô tô. Giá bán 13,4 tỷ. Liên hệ 0915424386 để xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 542 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

13,4 tỷ

3 PN, 2 WC
133.6 m²
100,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Z

Zhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ hoa hậu 3PN, 2VS giá tốt nhất khu vực tại N01T8. Liên hệ 0915424386 để xem trực tiếp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.