Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán penthouse căn hộ 3PN, 3WC, 180,8m2 tại Kosmo Tây Hồ, 21,5 tỷ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Kosmo Tây Hồ là một căn hộ chung cư hiện đại tọa lạc tại Xuân La, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 180,8m2, thiết kế thông minh và thoáng đãng. - 3 phòng ngủ rộng rãi, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. - 3 phòng tắm tiện nghi, giúp sinh hoạt hàng ngày trở nên dễ dàng hơn. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. - Giá bán 21,5 tỷ VND, phù hợp với giá trị và tiện ích mà căn hộ mang lại. Điểm đặc biệt: Căn hộ có phong thủy tốt, thiết kế tối ưu cho cuộc sống hiện đại, pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người sở hữu. Gần các tiện ích như: - Cách bệnh viện Mặt Trời khoảng 1km. - Cách công viên Hòa Bình và Starlake Tây Hồ tầm 2km. - Cách trường Quốc tế Liên hợp quốc Hà Nội khoảng 1,5km. - Cách siêu thị Winmart+ chỉ 1km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0941873431 hoặc liên hệ Trần Anh Đức. Chuyên chuyển nhượng chung cư Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

094 187 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

3 PN, 3 WC
180.8 m²
118,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kosmo Tây Hồ, Đ. Xuân La, P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Trần Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán penthouse căn hộ 3PN, 3WC, 180,8m2 tại Kosmo Tây Hồ, 21,5 tỷ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.