Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư R3 Goldmark City- Hồ Tùng Mậu- 99m- 3 ngủ, 2vs- Full nội thất xịn- 7.x tỷ- 0971607248

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán chung cư R3 Goldmark City- Hồ Tùng Mậu- 99m- 3 ngủ, 2vs- Full nội thất xịn- 7.x tỷ- 0971607248 Căn hộ VIP nhất nhì của toà R3, dành cho giới thượng lưu. Tiện ích nội khu đầy đủ và sang xịn như: Công viên, khu mua sắm, khu vui chơi trẻ em, bể bơi 4 mùa, sân Tenis, Gym, Yoga, trường liên cấp, gần các trường đại học, bệnh viện... Nội thất trong nhà toàn hàng nhập khẩu cao cấp, khách mua về chỉ việc ở luôn. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn. Liên hệ mua nhà: Ms.Thơm 0971607248

Xem thêm

Liên hệ:

097 160 ****

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
77,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thị Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư R3 Goldmark City- Hồ Tùng Mậu- 99m- 3 ngủ, 2vs- Full nội thất xịn- 7.x tỷ- 0971607248 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.