Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư cao cấp N03T1 Ngoại Giao Đoàn-khu cao cấp với đầy đủ tiện ích-3 ngủ 2vs full đồ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư cao cấp Ngoại Giao Đoàn - tòa nhà tiện ích vip - không gian sống trong lành - 3 ngủ 2vs full nội thất ở luôn - giá tốt. S: 97m2 tầng 22. Giá chào 8,5 tỷ có thương lượng. + Dự án N03T1 nằm tại vị trí cực đẹp của Khu đô thị Đoàn Ngoại Giao, nhìn trực tiếp sang hồ điều hòa qua tuyến đường Nguyễn Văn Huyên. Từ dự án N03T1 có thể di chuyển nhanh chóng đến khu trung tâm và các tỉnh lân cận thông qua những tuyến đường trọng điểm như Võ Chí Công, Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Huyên, Vành Đai 2 & 3 chung cư N03T1 nằm đối diện siêu dự án Starlake, nơi tập trung của các đại sứ quán, trung tâm thương mại, tổ chức văn hóa kinh tế chính trị quan trọng. + Tiện ích: Nằm ơ vị trí đắc địa ko thiếu tiện ích gì, cạnh công viên Hoà Bình, view Starlake,... Sở hữu tầm nhìn rộng mở tuyệt đẹp. + Toà nhà bàn giao năm: 2017. - Số phòng ngủ: 3 PN, 2 WC. - Cửa chính hướng: Nam, ban công: Bắc. - Nội thất: Có tủ, bếp, điều hoà,... Nt gắn tường. Phí dịch vụ: 9k/m2. - Số căn hộ/ tầng: 10 căn / tầng, Toà nhà 25 tầng, 2 tầng hầm, Thang máy: 04. - Xem nhà giờ nào: Toàn thời gian. + Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh chóng0915150215

Xem thêm

Liên hệ:

091 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
87,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TH

Thu Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư cao cấp N03T1 Ngoại Giao Đoàn-khu cao cấp với đầy đủ tiện ích-3 ngủ 2vs full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.