Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn chung cư 105m2 ngoại giao đoàn, tầng trung, view đẹp, giá tốt nhất thị trường!

Ngày đăng: 23/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Căn hộ rộng 105m, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tầng trung đẹp, ban công view cực thoáng, đón gió mát quanh năm. - Full nội thất chất lượng cao: Sàn gỗ bóng loáng, điều hòa Daikin êm ru, tủ lạnh, giường tủ chỉ việc xách vali về ở. Căn hộ cực kỳ giữ gìn sạch sẽ, không một vết xước. - Thiết kế hợp lý ánh sáng ngập tràn: Cửa chính hướng Nam, ban công hướng Bắc, đón nắng sớm và không khí trong lành. Phòng khách rộng rãi, sang trọng, ban công thoáng mở ngay từ cửa ra vào. - CHỦ NHÀ ĐÃ ĐẶT CỌC NHÀ MỚI, ĐANG CẦN THANH KHOẢN GẤP ĐỂ CHỒNG TIỀN NÊN CẦN BÁN NHANH, GIÁ ĐANG RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 5-10TR/1M2, KHÁCH MUA Ở LÀ SƯỚNG, ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI! LIÊN HỆ ĐỂ LÀM VIỆC TRỰC TIẾP VỚI CHỦ VỀ GIÁ CẢ! - Vị trí đắt giá, hạ tầng hoàn thiện, quy hoạch ổn định, là 1 trong những toà chung cư cao cấp đẹp và đáng sống nhất mạn Cầu Giấy - Bắc Từ Liêm: Gần công viên Starlake, công viên Hòa Bình, hồ điều hòa, đường đi bộ. Xung quanh có trường học chất lượng như Pascal, Me School, WBS Training Vietnam. Gần Winmart+, chợ, siêu thị, rất tiện mua sắm hàng ngày. Cách Bệnh viện Nam Thăng Long, Tim Hà Nội cơ sở 2 chỉ vài phút. - Pháp lý rõ ràng sổ hồng chính chủ hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần. Liên hệ ngay: Đoàn Anh Dương 0817248991 Cam kết nhà thật ảnh thật thông tin thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

081 724 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
79,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TH

Tac Vua Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn chung cư 105m2 ngoại giao đoàn, tầng trung, view đẹp, giá tốt nhất thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.