Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư H9 - CT1 Starlake, bán 11 tỷ VND, 101m2, view đẹp thoáng mát

Ngày đăng: 17/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư H9 - CT1 Starlake, tọa lạc tại Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. - Giá bán hợp lý 11 tỷ VND. - Diện tích rộng rãi 101m2 với thiết kế thông minh. - 3PN, 2WC, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... - Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên. Giới thiệu dự án. - Dự án nằm trên đường Nguyễn Phúc Lan, khu đô thị Tây Hồ Tây, cách đường Hoàng Quốc Việt chỉ 5 phút đi bộ, 10 phút tới Hồ Tây. - Được đầu tư bởi Công ty TNHH Phát triển T. H. T với tổng diện tích đất 24.775m2, mật độ xây dựng 31,2%. - Dự án gồm 3 tòa nhà cao 24 tầng với tổng số 603 căn hộ, diện tích từ 91,25m2 đến 154,54m2. - Tiện ích hoàn hảo như trường học quốc tế, trung tâm thể thao, bể bơi bốn mùa, khu mua sắm, và không gian sinh hoạt cộng đồng. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua Bùi Tâm tại 0985274441

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
108,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư H9-CT1 Starlake, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư H9 - CT1 Starlake, bán 11 tỷ VND, 101m2, view đẹp thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.