Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2PN Ngoại Giao Đoàn - chỉ 7,9 tỷ trong tuần

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ N03 - T2 toà Taseco nên đại hạ giá. Căn hộ 2PN, 2WC. Thiết kế đầy đủ công năng, diện tích thông thuỷ 84,6m2. Hướng cửa Đông, ban công Tây. Tầng Trung có chút view hồ điều hoà và trọn view vui chơi. Giá bán nhanh chỉ 7,9 tỷ bao trọn thuế phí. Quý khách hàng nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ chất lượng và giá cả tốt nhất thị trường. Liên hệ Ms Linh Cao: 0358227298

Xem thêm

Liên hệ:

035 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

2 PN, 2 WC
84.6 m²
93,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Taseco Complex (N03-T2 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2PN Ngoại Giao Đoàn - chỉ 7,9 tỷ trong tuần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.