Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3 phòng ngủ 124m2 có sẵn nội thất view hồ điều hoà thoáng đẹp, có slot ô tô giá tốt

Ngày đăng: 12/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư N02T1 KĐT Ngoại Giao Đoàn. Căn góc 3 ngủ 2 vệ sinh diện tích 113,5m2 | 124m2. Tầng trung view thoáng nhìn hồ điều hoà, đại sứ quán Hàn Quốc. Nhà có sẵn nội thất, tặng lại khách để mua về dùng được luôn. Sổ hồng lâu dài, yên tâm mua bán, có slot ô tô dưới hầm. Giá bán 9,9 tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ nhé0988379526 em Ngữ. Cảm ơn anh chị đã xem hết tin đăng ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

098 837 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
79,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Ngữ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3 phòng ngủ 124m2 có sẵn nội thất view hồ điều hoà thoáng đẹp, có slot ô tô giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.