Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN,full nội thất,tầng trung,hướng mát,giá 4,950 tỷ cc Green star,234 Phạm Văn Đồng.

Ngày đăng: 08/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích : 66,8m - Thiết kế : 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 khách, 1 bếp , 1 logia. - Nội thất : Full nội thất đầy đủ các phòng. - Tiện ích : trung tâm tm vincom ngay hầm toà nhà, ngân hàng, phòng khám, siêu thị, trường học dưới chân toà nhà vô cùng tiện lợi, cạnh công viên hồ điều hoà An Bình City xanh mát.. - Sổ lâu dài, không vay nợ, sẵn sàng giao dịch. - Giá 4,950 tỷ thương lượng trực tiếp. Liên hệ em Hoà 0987565389 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 756 ****

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
74,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN,full nội thất,tầng trung,hướng mát,giá 4,950 tỷ cc Green star,234 Phạm Văn Đồng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.