Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn - Toà N03T6, 135m2, giá 90tr/m2

Ngày đăng: 30/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ góc full nội thất siêu rộng 135m2 toà N03 - T6 Ngoại Giao Đoàn cơ hội hiếm có! Bạn đang tìm một không gian sống đẳng cấp giữa lòng khu đô thị Ngoại Giao Đoàn? Đừng bỏ lỡ căn hộ góc 135m2 tại toà N03 - T6, sở hữu ban công hướng Bắc thoáng mát quanh năm, thiết kế hợp lý, đầy đủ tiện nghi lý tưởng cho gia đình 2 - 3 thế hệ! Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 135m2. Giá bán: ~90 triệu/m2 (thương lượng trực tiếp chính chủ). Hướng: Căn góc, ban công hướng Bắc mát mẻ, đón gió tự nhiên. Nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. Vị trí: Tầng đẹp, view rộng mở, không bị chắn tầm nhìn. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn. Ưu điểm nổi bật: Căn góc nên thiết kế thoáng 2 mặt, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Không gian rộng: Thích hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc cần diện tích sống thoải mái. Ban công hướng Bắc không bị nắng gắt, lý tưởng để nghỉ ngơi. Full nội thất cao cấp tiết kiệm chi phí và thời gian setup ban đầu. Vị trí trung tâm khu Ngoại Giao Đoàn kết nối nhanh đến Hồ Tây, khu vực Tây Hồ Tây, Phạm Văn Đồng. Nhược điểm cần lưu ý: Giá bán cao hơn mặt bằng chung tuy nhiên hoàn toàn xứng đáng với chất lượng, vị trí và diện tích. Hướng Bắc có thể không phù hợp với một số quan niệm phong thuỷ nhưng đổi lại rất thoáng mát quanh năm. Liên hệ ngay: Đỗ Đức Hạnh 0936155551 Chuyên viên tư vấn uy tín hỗ trợ 24/7, thủ tục nhanh gọn, pháp lý rõ ràng. Sở hữu căn hộ đẳng cấp Bước vào cuộc sống tiện nghi và sang trọng ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

093 615 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,15 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư N03-T6 Ngoại Giao Đoàn (Trung Đô Complex), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AH

A Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn - Toà N03T6, 135m2, giá 90tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.