Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Nghĩa Đô 42m2, full nội thất, sổ đỏ chính chủ, giá 3,75 tỷ

Ngày đăng: 19/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Căn hộ 1 phòng ngủ nằm tại trung tâm khu đô thị Tây Hồ Tây, Hoàng Quốc Việt.
Diện tích 42m2, thiết kế 1 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ như hình.
Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ, và được chủ nhà giữ gìn kỹ lưỡng, khách mua có thể vào ở ngay. Sổ đỏ chính chủ, thủ tục giao dịch nhanh gọn.
Tiện ích xung quanh đẳng cấp, gần Starlake, Hồ An Bình, Công viên Hòa Bình, Bệnh viện E, Bệnh viện Mắt Ánh Sáng, Bệnh viện Quốc tế Việt - Nga, Winmart, Pico, trường Pascal, Đại học Ngoại ngữ.
Giá bán 3,75 tỷ, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc khách hàng có tài chính vừa phải muốn ở khu vực cao cấp.
Liên hệ ngay số điện thoại 0868699961 để xem căn hộ trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

086 869 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
89,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư CT3 Nghĩa Đô, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Linh Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Nghĩa Đô 42m2, full nội thất, sổ đỏ chính chủ, giá 3,75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.