Tin đăng đã hết hạn.

Cần tìm chủ nhân mới cho 6 căn hộ cao cấp N01T1 - Lạc Hồng Lotus 2, 100% căn góc, tầng đẹp view đẹp

Ngày đăng: 16/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần tìm chủ nhân mới cho 6 căn hộ cao cấp N01T1 - Lạc Hồng Lotus 2. 100% Căn góc view hồ điều hoà & sông Hồng đắt giá, không gian sống đáng mơ ước. Thông tin chi tiết: - Toà N01T1 Lạc Hồng Lotus 2, ngay cạnh công viên Hoà Bình & hồ điều hoà rộng lớn. Thiết kế: - Căn 132m2: 4PN 3WC. Cửa hướng Đông, Tây, ban công Bắc view hồ điều hoà. - Căn 133m2: 3PN 3WC (2 căn). Cửa hướng Đông, Tây, ban công Tây, Đông view hồ điều hoà, công viên Hoà Bình. 100% phòng ngủ thoáng sáng tự nhiên, bếp và phòng khách rộng rãi. Tầng đẹp: 5 - 10 và 15 - 20 và 20 - 25. 2 slot ô tô dưới hầm (cực hiếm! ), sổ đỏ chính chủ. Bàn giao 2019 - 2020, căn hộ còn rất mới, hiện đại. Giá chỉ từ hơn 11 tỷ. Phí dịch vụ: 8.8k/m. Gửi ô tô: 1.200k/tháng (xe thứ 1), 1.500k/tháng (xe thứ 2). Tiện ích all - in - one. - Siêu thị, nhà hàng ngay sảnh. - 4 thang máy tốc độ cao - êm, chỉ 8 căn/sàn, cư dân văn minh, yên tĩnh. - 3 tầng hầm không lo thiếu chỗ đỗ xe. Liên hệ em Sơn xem nhà thực tế 24/7. Zalo / hotline: 0856668228 Cảm ơn quý khách!

Xem thêm

Liên hệ:

085 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

3 PN, 3 WC
133 m²
88,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
N01-T1 Ngoại Giao Đoàn (Lạc Hồng Lotus 2), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HS

Hoàng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tìm chủ nhân mới cho 6 căn hộ cao cấp N01T1 - Lạc Hồng Lotus 2, 100% căn góc, tầng đẹp view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.