Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - Ngoại Giao Đoàn - lô góc - thoáng mát - tầng trung - siêu tiện ích - khu nhà giàu - ở sướng

Ngày đăng: 09/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hiếm - Ngoại Giao Đoàn - lô góc - thoáng mát - tầng trung - siêu tiện ích - khu nhà giàu - ở sướng - full nội thất. Diện tích 83,2m2 x 2 phòng ngủ x 2wc - 8,15 tỷ. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Zalo: 0826066660

Xem thêm

Liên hệ:

082 606 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

2 PN, 2 WC
83.2 m²
97,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - Ngoại Giao Đoàn - lô góc - thoáng mát - tầng trung - siêu tiện ích - khu nhà giàu - ở sướng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.