Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN hoa hậu 139m2 tại Goldmark City, 9,4 tỷ VND, có slot ô tô

Ngày đăng: 09/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Goldmark City, đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. - Diện tích 139m2, phù hợp cho gia đình đông thành viên. - Thiết kế hiện đại với 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Khu vực xung quanh. - Gần công viên Hồ An Bình, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. - Siêu thị Thành Đô đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN và các trường mầm non gần đó. - Bệnh viện Quốc tế Dolife và Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an phục vụ nhu cầu y tế. Giới thiệu thêm về dự án. - Goldmark City tọa lạc tại 136 Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm, Hà Nội, kết nối thuận tiện tới các trục đường lớn. - Được đầu tư bởi Công ty TNHH Thương mại - Quảng cáo - Xây dựng - Địa ốc Việt Hân. - Tổ hợp 12,17 ha với 9 tòa căn hộ 40 tầng, diện tích căn hộ từ 72 - 174m2. - Các tiện ích nổi bật: 3 bể bơi, trung tâm thương mại, khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi, an ninh khép kín, hệ thống quản lý thông minh, không gian xanh chiếm 70% diện tích. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Lan Hương 0353133002

Xem thêm

Liên hệ:

035 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

3 PN, 2 WC
139 m²
67,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Lan Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN hoa hậu 139m2 tại Goldmark City, 9,4 tỷ VND, có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.