Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN2WC DT 81.2m2 tầng thoáng view đẹp giá tốt nhất chung cư Kosmo Tây Hồ. LH 0368821926

Ngày đăng: 27/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Kosmo Tây Hồ căn hộ ở toà Novo. - Thiết kế 2PN2WC. - Diện tích 81,2m2 thông thủy. - Ban công Tây Bắc. - Tầng dưới 30. - Nội thất bàn giao full như hình ảnh. - Giá khách thiện chí đến xem rồi thoả thuận. - Vị trí gần trường học mầm non, cấp 1,2 Xuân Đỉnh, gần Chợ Xuân Đỉnh. - Tầng khối để có rạp chiếu phim, phòng khám Hồng Ngọc, Highlands Coffee. - Sổ đỏ sẵn cất két. Giá 8.25 tỷ có thỏa thuận.

Xem thêm

Liên hệ:

036 882 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

2 PN, 2 WC
81.2 m²
101,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kosmo Tây Hồ, Đ. Xuân La, P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đỗ Tiến Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN2WC DT 81.2m2 tầng thoáng view đẹp giá tốt nhất chung cư Kosmo Tây Hồ. LH 0368821926 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.