Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ - dự án Resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm. LH: 0396823252

Ngày đăng: 24/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3 phòng ngủ - Dự án Resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm. Tòa nhà: OCT5A tầng trung, view thoáng mát. Diện tích: 79m². Thiết kế: 3 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh. Nội thất: Cơ bản (có tủ bếp, thiết bị vệ sinh, điều hòa, nóng lạnh... ). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 4,75 tỷ (có thương lượng). Vị trí đắc địa: Nằm trong khu đô thị Resco Cổ Nhuế, an ninh tốt, dân trí cao. Giao thông thuận tiện, gần công viên Hòa Bình, siêu thị, trường học các cấp... Liên hệ ngay: 0396823252Miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

039 682 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
60,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Resco (Handi Resco, Resco Cổ Nhuế), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Trương Thị Ngoãn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ - dự án Resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm. LH: 0396823252 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.