Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3PN2WC/ 85.4m2, Full nội thất, Bancong Đông Nam view Hồ tây tại N03-T8 Ngoại Giao Đoàn

Ngày đăng: 20/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại N03-T8 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 85.4m2 với thiết kế hiện đại, bao gồm 3PN + 2WC/PT + bếp, hướng ban công Đông Nam, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

Điểm nhấn của căn hộ là nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp cư dân có thể dọn vào ở ngay. Giá bán chỉ 89 triệu / m2, pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh căn hộ được trang bị đầy đủ tiện ích như cách trường học THCS Cổ Nhuế 2, cách bệnh viện Nam Thăng Long, và công viên Hòa Bình chỉ vài km, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và giải trí của cư dân.

Để biết thêm thông tin và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Nguyễn Đức Anh qua số điện thoại 0387896222.

Xem thêm

Liên hệ:

038 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.4 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T8 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3PN2WC/ 85.4m2, Full nội thất, Bancong Đông Nam view Hồ tây tại N03-T8 Ngoại Giao Đoàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.