Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC Green Stars, 4,7 tỷ, 66,8m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ tại Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 19/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư Green Stars nằm ở Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ rộng 66,8 m2 với thiết kế 2PN và 2WC, nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình trẻ hay nhóm bạn. Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, tạo không gian thoáng đãng và phong thủy tốt.

Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Với giá 4,7 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn tìm một nơi an cư lý tưởng.

+ Cách trường học 1km
+ Cách chợ/siêu thị 1,5km
+ Cách công viên 2km

Liên hệ ngay qua số 0986499293 để biết thêm chi tiết và xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

098 649 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
70,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Green Stars, 4,7 tỷ, 66,8m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ tại Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.