Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất khu Ngoại Giao Đoàn 2n2vs toà N03T8 nhỉnh 6 tỷ bao phí. LH 0868678694

Ngày đăng: 23/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN tòa N03-T8 tầng cao
Diện tích: 75m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Nội thất: Full đồ, đẹp
Tầng cao, view thoáng
Giá bán: 6.666 tỷ bao thuế phí
Pháp lý: Sẵn sổ đỏ
***
Xem nhà inbox hoặc gọi em Trang 0868.678.694
- Cam kết nhà thật, giá thật
- Hỗ trợ kí HĐ 3 bên, pháp lý đến khi sang tên đầy đủ
- Nhận kí gửi chuyển nhượng/thuê cho chủ nhà có nhu cầu

Ngoài ra em Trang còn nguồn hàng đa dạng khu vực Cầu Giấy, Ngoại Giao đoàn, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm,. Anh chị có nhu cầu liên hệ nhận thông tin em hỗ trợ tìm nhà ưng ý, đến khi được sang tên đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 867 ****

Vị trí bản đồ

6,67 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
88,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T8 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trang Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất khu Ngoại Giao Đoàn 2n2vs toà N03T8 nhỉnh 6 tỷ bao phí. LH 0868678694 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.