Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ N03 - T2 Ngoại Giao Đoàn

Ngày đăng: 14/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ view hồ tầng cao Ngoại Giao Đoàn.

Chủ nhà thiện chí bán nhanh căn hộ tại tòa N03 - T2 Ngoại Giao Đoàn.

Diện tích: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.

Ban công view hồ điều hoà thoáng mát, cực hiếm.

Tầng cao, ánh sáng tự nhiên, không khí trong lành.

Full nội thất như ảnh, dọn vào ở ngay.

Giá bán ưu đãi - Cơ hội tốt cho người mua ở hoặc đầu tư dòng tiền cho thuê.

Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp: 0967.230.960.
Ưu tiên khách chốt sớm hỗ trợ pháp lý đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 723 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

10,19 tỷ

3 PN, 2 WC
113.2 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Taseco Complex (N03-T2 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Hoàng Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ N03 - T2 Ngoại Giao Đoàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.