Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 3pn nội thất full đồ bên Ngoại Giao Đoàn toà N03T5

Ngày đăng: 22/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vợ chồng em chuyển công tác nên cần bán gấp căn hộ của gia đình tại chung cư N03T5 Ngoại Giao Đoàn quận Bắc Từ Liêm, HN.
- Diện tích: 128,6m2 sử dụng.
- Phòng ngủ: 3PN.
- WC: 2WC.
- Nội thất để lại liền tường.
- Giá bán: 10 tỷ 500tr.
- Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
- Hỗ trợ xem nhà 24/7.
Vậy anh, chị nào thiện chí mua thì liên hệ em nhé: 0347950025. Em Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 795 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 2 WC
128.6 m²
81,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HV

Hùng Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 3pn nội thất full đồ bên Ngoại Giao Đoàn toà N03T5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.