Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN N03T5 Ngoại Giao Đoàn 83m, hướng Nam, view Starlake, full nội thất, giá hơn 7 tỷ hợp lý

Ngày đăng: 14/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ tại tòa N03T5 khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội:
Diện tích: 83m
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Ban công: Hướng Nam, thoáng mát quanh năm
View: Nhìn thẳng trung tâm tài chính Starlake Tây Hồ Tây, không bị chắn
Nội thất: Đã hoàn thiện full nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali vào ở
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: Chỉ hơn 7 tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Ưu điểm căn hộ:
Nằm trong khu Ngoại Giao Đoàn khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh
Gần công viên Hòa Bình, Hồ Tây, các đại sứ quán, trụ sở bộ ngành
Giao thông thuận tiện qua trục Nguyễn Văn Huyên kéo dài, Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công
Tiềm năng tăng giá tốt nhờ tiếp giáp khu đô thị Starlake, trung tâm hành chính mới của thủ đô

Liên hệ:
Em Sơn Zalo 0856668228 (văn phòng tại Ngoại Giao Đoàn, hỗ trợ xem nhà thực tế 24/7)

Cảm ơn Anh Chị đã đọc tin!

(Hình ảnh minh hoạ)

Xem thêm

Liên hệ:

085 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
90,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HS

Hoàng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN N03T5 Ngoại Giao Đoàn 83m, hướng Nam, view Starlake, full nội thất, giá hơn 7 tỷ hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.