Tin đăng đã hết hạn.

Nhà em bán lại căn hộ 4PN DT 142m2 view hồ giá 10,9 tỷ toà N01T3 Ngoại Giao Đoàn. LH 0888486262

Ngày đăng: 08/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà em bán lại căn hộ 4PN 142m2 view hồ giá 10,9 tỷ toà N01T3 Ngoại Giao Đoàn. LH 0888486262.
- Căn hộ tầng 12, diện tích 142m2, thiết kế 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, phòng khách to rộng, phòng bếp..
- Căn hộ góc 2 mặt hướng Đông và Bắc view sang hồ điều hoà, công viên ngoại giao đoàn.
- Nội thất đầy đủ tiện nghi, căn hộ gia đình setup để ở. Phong cách trẻ trung trang nhã.
- Toà chung cư có nhiều tiện ích, chất lượng hạ tầng, dịch vụ tốt, an ninh luôn đảm bảo. Hành lang rộng, không gian thoáng đãng. Toà nhà nằm trong quần thể khu Ngoại Giao Đoàn và Starlake, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận tiện, cạnh công viên Hoà Bình và Ngoại Giao Đoàn. Không gian sống lý tưởng.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán: 10,9 tỷ.
LH: Trần Minh: 0983814882 or 0888486262.

Xem thêm

Liên hệ:

098 381 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 2 WC
142 m²
76,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TM

Trần Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà em bán lại căn hộ 4PN DT 142m2 view hồ giá 10,9 tỷ toà N01T3 Ngoại Giao Đoàn. LH 0888486262 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.