Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Góc 3PN2WC+1/157m2, Bancong Tây Bắc Tại N03-T3B Ngoại Giao Đoàn, Em Đức: 038.789.6222

Ngày đăng: 07/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

Căn hộ 3PN, 2WC, có đầy đủ nội thất tiện nghi, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình.

Giá hấp dẫn 95 triệu / m2 cho diện tích 157 m2.

Hướng ban công Tây Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.

Gần trường học, bệnh viện, công viên, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay 0387896222 với Nguyễn Đức Anh để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

038 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

14,91 tỷ

3 PN, 2 WC
157 m²
95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
N01-T4 Ngoại giao đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Góc 3PN2WC+1/157m2, Bancong Tây Bắc Tại N03-T3B Ngoại Giao Đoàn, Em Đức: 038.789.6222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.