Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC 95m2, 8,2 tỷ tại N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 26/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư N03-T1 Ngoại Giao Đoàn tọa lạc tại Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Diện tích rộng rãi 95m2, thiết kế 2PN, 2VS đầy đủ nội thất.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 8,2 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình.
+ Được trang bị đầy đủ tiện ích, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận lợi.

Gần kề là các tiện ích như:
+ Cách trường THPT Xuân Đỉnh 1km.
+ Cách bệnh viện Nam Thăng Long 1,5km.
+ Cách công viên Hòa Bình 2km.

Vui lòng liên hệ Nguyễn Anh Tiến qua số điện thoại 0339728888 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 972 ****

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN
95 m²
86,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC 95m2, 8,2 tỷ tại N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.