Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ CC 3PN, 11,4 tỷ, 119m2 tại N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 26/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, nổi bật với nhiều tiện ích và không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích 119m2, thiết kế rộng rãi và thông thoáng.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Giá bán chỉ 11,4 tỷ VND, phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống chất lượng.

Điểm nhấn:
Căn hộ được thiết kế theo phong thủy, mang lại sự hài hòa và tài lộc cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ giúp người mua hoàn toàn yên tâm khi giao dịch.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Nam Thăng Long, Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital.
- Công viên Hòa Bình, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
- Trường THPT Xuân Đỉnh, THCS Cổ Nhuế 2, và Tata English tạo điều kiện thuận lợi cho việc học tập của trẻ.

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Nguyễn Anh Tiến qua số điện thoại 0339728888.

Xem thêm

Liên hệ:

033 972 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,4 tỷ

3 PN
119 m²
95,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
N01-T4 Ngoại giao đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ CC 3PN, 11,4 tỷ, 119m2 tại N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.