Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC tại Resco Cổ Nhuế, 4,8 tỷ, 78,2m2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 20/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Resco Cổ Nhuế, tọa lạc ở Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 78,2m2, căn hộ bao gồm 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và không gian thoải mái.

+ Giá bán: 4,8 tỷ VND.
+ Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi với điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều thiết bị khác.
+ Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Đông Nam.

Ưu điểm:
Căn hộ có phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình hiện đại. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Giới thiệu tổng quan dự án:
- Dự án: Resco Cổ Nhuế.
- Vị trí: Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
- Chủ đầu tư: Khu đô thị mới Resco.
- Tiện ích: Hoàn thiện 100% với hệ thống giao thông nội bộ, cấp thoát điện, nước, thông tin liên lạc, phòng cháy chữa cháy, bãi đỗ xe, không gian cây xanh.
- Thiết kế: Quy mô 24,8 ha, gồm cụm công trình cao tầng và các tiện ích nội khu như nhà trẻ, trường học, trung tâm thương mại.

Các tiện ích xung quanh:
Căn hộ nằm gần các bệnh viện như Bệnh viện Mắt Ánh Sáng, Bệnh viện E, Bệnh viện Mặt Trời. Hệ thống trường học và các siêu thị như Winmart+ cũng rất thuận tiện cho cư dân.

Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0987987352 và tên Tuấn Nguyễn Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

098 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

3 PN, 2 WC
78.2 m²
61,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Resco (Handi Resco, Resco Cổ Nhuế), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TQ

Tuấn Nguyễn Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC tại Resco Cổ Nhuế, 4,8 tỷ, 78,2m2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.